Top 6 # Xem Nhiều Nhất Uống Thuốc Hạ Sốt Ibuprofen Mới Nhất 4/2023 # Top Like | Missvnuk.com

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Ibuprofen

Ibuprofen được sử dụng dùng để hạ sốt và giảm đau do các bệnh như nhức đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau nhức cơ bắp, hay viêm khớp gây ra.

Theo y học, Ibuprofen được biết đến là thuốc chống viêm không chứa steroid được dẫn xuất từ acid propionic có tác dụng giảm đau, hạ sốt và chống viêm rất hiệu quả.

Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: Trong một số trường hợp như: nhức đầu, thủ thuật về răng, cắt mép âm hộ hay một số bệnh như thống kinh thì có thể sử dụng Ibuprofen nhưng cần giảm bớt liều thuốc chứa thuốc phiện.

Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên.

Hạ sốt ở trẻ em.

Một số trường hợp chống chỉ định dùng thuốc Ibuprofen

Mẫn cảm với thành phần của thuốc Ibuprofen.

Loét dạ dày tá tràng tiến triển.

Người người bệnh có chứng bệnh hen hay bị co thắt phế quản, rối loạn chảy máu, bệnh tim mạch, tiền sử loét dạ dày tá tràng, suy gan hoặc suy thận (lưu lượng lọc cầu thận dưới 30 ml/phút).

Trường hợp người dùng đang sử dụng bằng thuốc chống đông coumarin.

Đối tượng suy tim sung huyết, bị giảm khối lượng tuần hoàn do thuốc lợi niệu hoặc bị suy thận.

Người bệnh bị bệnh tạo keo.

Phụ nữ mang thai (tính từ 3 tháng cuối thai kỳ).

Dược sĩ khuyến cáo một số trường hợp cần thận trọng khi sử dụng thuốc ibuprofen

Người cao tuổi.

Gây rối loạn thị giác tuy nhiên nếu ngừng sử dụng Ibuprofen triệu chứng sẽ tự ngừng.

Thời kỳ mang thai: Các thuốc chống viêm có thể ức chế co bóp tử cung và làm chậm đẻ. Các thuốc chống viêm không steroid cũng có thể gây tăng áp lực phổi nặng và suy hô hấp nặng ở trẻ sơ sinh do đóng sớm ống động mạch trong tử cung. Các thuốc chống viêm cũng ức chế chức năng tiểu cầu, làm tăng nguy cơ chảy máu.

Thời kỳ cho con bú : Ibuprofen vào sữa mẹ rất ít, không đáng kể. Ít khả năng xảy ra nguy cơ cho trẻ ở liều bình thường với mẹ.

Bên cạnh đó theo như tư vấn của một số Dược sĩ hiện đang công tác tại Trường Cao đẳng Y Dược Pasteur cho biết sử dụng thuốc Ibuprofen có thể gây ra một số tác dụng phụ như: Sốt, mỏi mệt, Chướng bụng, buồn nôn, nôn, Nhức đầu, hoa mắt chóng mặt, bồn chồn, Mẩn ngứa, ngoại ban.

Cách sử dụng thuốc Ibuprofen như thế nào?

Người lớn: Sử dụng Ibuprofen 1,2 – 1,8g/ ngày chia làm từng liều nhỏ khác nhau sử dụng để giảm đau. Nếu cần có thể tăng lên liều lượng lớn tối đa là 2,4 g/ngày hoặc 3,2 g/ngày. Trường hợp người bệnh bị viêm khớp dạng thấp thường phải dùng ibuprofen liều cao hơn so với người bị thoái hóa xương – khớp.

Liều khuyến cáo giảm sốt là 200 – 400 mg, cách nhau 4 – 6 giờ/lần, cho tới tối đa là 1,2 g/ngày.

Trẻ em: Liều uống thông thường để giảm đau hoặc sốt là 20 – 30 mg/kg thể trọng/ngày, chia làm nhiều liều nhỏ. Tối đa có thể cho 40 mg/kg/ngày để điều trị viêm khớp dạng thấp thiếu niên nếu cần. Ibuprofen khuyến cáo không nên dùng cho trẻ cân nặng dưới 7 kg và một số nhà sản xuất gợi ý liều tối đa hàng ngày là 500 mg đối với trẻ cân nặng dưới 30 kg.

Viên Uống Hạ Sốt Giảm Đau Advil Ibuprofen 200Mg 360 Viên Mỹ

Đổi trả hàng miễn phí trong 7 ngày

Giao hàng & Thanh toán tận nơi toàn quốc

SÁNG nhận CHIỀU giao (Áp dụng Tp HCM)

Cam kết Sức khỏe An Toàn cho Mọi Nhà 100% – Hoàn tiền 300% nếu hàng giả, kém chất lượng, …

Hãng SX: Advil

Xuất xứ: Mỹ

Mã SP: 88010232

– Advil – Thuốc Trị Đau Nhức 360 viên Giảm đau và nhức mỏi do cảm cúm, nhức đầu, đau răng, đau cơ, đau lưng, đau do viêm khớp, đau bụng kinh & giảm sốt. – Đặc biệt, Advil 200mg không gây ra cảm giác buồn ngủ. Vì vậy bạn có thể dùng sản phẩm này mà không lo ảnh hưởng đến công việc.

Tình trạng: Còn hàng Còn hàng 88010232

Đã Mua: 8401

Giá bán: 580000 580000 580.000₫ Quà tặng kèm theo:

+ Miễn Phí vận chuyển toàn quốc

Giới thiệu Viên uống hạ sốt giảm đau Advil Ibuprofen 200mg 360 viên Mỹ

Nếu như bạn đang muốn tìm cho mình một giải pháp để giúp đẩy lùi những cơn đau khó chịu thì Advil 200 mg là một lựa chọn lý tưởng. Sản phẩm giúp giảm đau hiệu quả, mang lại cho bạn cảm giác thoải mái, dễ chịu.

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg của Mỹ 360 viên đã được nghiên cứu, bổ sung các thành phần chọn lọc để hỗ trợ điều trị nhanh chóng khi cơn đau xuất hiện. Dây chuyền sản xuất khép kín, nghiêm ngặt theo đúng tiêu chuẩn của Mỹ.

Viên uống Advil Ibuprofen 200mg của Mỹ cho tác dụng nhanh và hiệu quả so với những loại viên uống giảm đau thông thường.

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg của Mỹ 360 viên

Advil 200mg 360 viên – Mẫu mới 2019

Vậy Advil Ibuprofen là gì ?

Advil là sản phẩm dạng viên uống giúp giảm đau và hạn chế sự tác động của các cơn đau rất hiệu quả, giúp người bệnh khống chế và kiểm soát cơn đau đang xảy ra. Trả lại trạng thái bình thường để sinh hoạt và làm việc cho người sử dụng. Sản phẩm được nghiên cứu và sản xuất bởi Hoa Kỳ, một trong những quốc gia nổi tiếng về ngành công nghệ dược phẩm đạt tiêu chuẩn chất lượng hàng đầu thế giới.

Với thành phần chính là Ibuprofen hàm lượng 200mg dòng sản phẩm dạng viên uống này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang bị các cơn đau, cảm cúm, kéo dài và tàn phá sức khỏe. Sử dụng Advil Ibuprofen ngay khi cơn đau xuất hiện, thuốc sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng rút ngắn thời gian cơn đau hoành hành bạn. Đem lại cho bạn tinh thần làm việc thoải mái, tập trung vào công việc hơn. Chất lượng cuộc sống được nâng cao mỗi ngày.

Advil giúp giảm cơn đau của bạn như thế nào?

Các cơn đau đầu, nhức khớp, đau răng, cảm cúm thông thường… nay không còn là vấn đề đáng lo nữa. Bởi vì Advil 200mg sẽ chấm dứt được những cơn đau một cách nhanh chóng và không gây ra tác dụng phụ ảnh hưởng đến sức khỏe.

Nhờ tác dụng chính làm giảm đau, trị đau nhức, hạ sốt hữu hiệu, Advil Ibuprofen giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của mình.

Bạn nên sử dụng Advil 200mg ngay khi cơn đau xuất hiện, viên uống sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng rút ngắn thời gian cơn đau hoành hành bạn.

Đặc biệt, Advil 200mg không gây ra cảm giác buồn ngủ. Vì vậy bạn có thể dùng sản phẩm này mà không lo ảnh hưởng đến công việc.

Dùng viên uống trị đau nhức Advil 200mg trong những trường hợp nào?

Đau đầu

Đau răng

Đau lưng

Đau mỏi xương khớp

Đau bụng trong thời kỳ kinh nguyệt

Khi bị sốt

Khi có các triệu chứng cảm cúm thông thường

Đặt Hàng Ngay

Đặt Hàng Ngay

Đặt Hàng Ngay

Công dụng của Viên uống hạ sốt giảm đau Advil Ibuprofen 200mg 360 viên Mỹ

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg làm giảm các cơn đau như:

Đau đầu, đau răng, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt,…

Giúp hạ sốt nhanh chóng

Giảm các triệu chứng cảm cúm thông thường.

Thuốc Advil 200mg giảm đau hạ sốt của Mỹ 360 viên

Thành phần của Viên uống hạ sốt giảm đau Advil Ibuprofen 200mg 360 viên Mỹ

Thành phần chính của viên uống Advil Ibuprofen 200mg:

Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg của Mỹ 360 viên

Hướng dẫn sử dụng Viên uống hạ sốt giảm đau Advil Ibuprofen 200mg 360 viên Mỹ

Dùng cho người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên

Dưới 12 tuổi yêu cầu có ý kiến của bác sĩ

Uống mỗi lần một viên. Sau 4 – 6 tiếng, nếu không giảm hẳn có thể dùng 2 viên.

Lưu ý Advil của Mỹ:

Không sử dụng quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với aspirin.

Không sử dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.

Không sử dụng nếu bạn có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày…

Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với với bất cứ thành phần nào trong viên uống giảm đau Advil 200mg.

Đang trong quá trình điều trị bệnh hoặc trước khi phẫu thuật nên hỏi ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng sản phẩm.

Không sử dụng cho phụ nữ mang thai hoặc đang cho con bú.

Hướng dẫn bảo quản Advil của Mỹ:

Bảo quản Viên uống giảm đau Advil 200mg ở nơi thoáng mắt, không có ánh nắng chiếu trực tiếp.

Để xa cầm tay trẻ em.

Viên uống giảm đau hạ sốt của Mỹ an toàn cho người sử dụng

Mua Viên uống Trị Đau Nhức Advil 360 viên của Mỹ ở đâu?

Với sự uy tín và lâu dài trong kinh doanh, hệ thống Shop chúng tôi luôn bảo đảm về nguồn gốc xuất xứ và chất lượng của sản phẩm đã được kiểm nghiệm thực tế và nhận được nhiều phản hồi tốt từ người tiêu dùng. Chúng tôi Cam kết hoàn tiền 300% nếu phát hiện hàng giả, nhái, không đúng chất lượng.

Thông tin chi tiết về sản phẩm:

Tên sản phẩm: Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg của Mỹ 360 viên

Quy cách đóng gói: 360 viên/Chai

Giao hàng tận nơi trên toàn quốc.

Chỉ Thanh toán sau khi Nhận hàng.

Đổi trả hàng miễn phí trong 7 ngày

Cam kết hàng chính hãng 100% – Hoàn tiền 300% nếu hàng giả, hàng kém chất lượng,…

Đặt hàng nhanh

480.000₫

619.000₫

568.000₫

720.000₫

669.000₫

2.150.000₫

Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Kirkland Ibuprofen 200Mg 1 Hộp 500 Viên

Bạn thường bị những cơn đau đầu, nhứt răng, đau nhứt xương khớp hành hạ, sốt nóng bất thường,… Đừng lo lắng khi đã có Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Kirkland Ibuprofen 200mg. Với tác dụng làm giảm đau và hạ sốt nhanh chóng, giúp bạn nhanh chóng khỏe khoắn và xoa dịu các cơn đau.

– Tên sản phẩm: Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Kirkland Ibuprofen 200mg chai 500 viên

– Quy cách đóng gói: 500 Viên/Hộp

– Thương hiệu: Kirkland

– Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên

-Sử dụng 1-2 viên mỗi 6 giờ khi cần thiết. Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

– Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau răng, đau đầu,…

– Giúp hạ sốt nhanh chóng, ngoài ra còn điều trị được cảm cúm, cảm lạnh thông thường.

– Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng – Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

– Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không nên sử dụng sản phẩm này.

– Ngưng sử dụng sản phẩm nếu xuất hiện những biểu hiện sau:

+ Da bị viêm sưng

+ Bị mất ngủ liên tục trong hai tuần

+ Bị sốt nặng kéo dài

+ Tình trạng bị đau vẫn kéo dài trong 3 tuần

THẬN TRỌNG: – Thuốc cũng có một số tác dụng phụ không mong muốn chung giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng phụ đối với dạ dày – ruột hơn,

– Sản phẩm cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng vấn đề này có thể hồi phục được.

– Một số tác dụng phụ khác như ợ nóng, đau dạ dày nhẹ, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, chóng mặt; tâm trạng lo lắng, nhạy cảm.

-Nếu dùng kết hợp một số thuốc nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như:

+ Giảm hiệu quả thuốc

+ Giảm khả năng hấp thụ thuốc

+ Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng thuốc

– Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng và hỏi ý kiến bác sỹ nếu cần.

Viên Giảm Đau Hạ Sốt Kirkland Ibuprofen Ib Tablets 500 Viên

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen IB Tablets có hiệu quả cao trong việc làm giảm các chứng đau đầu, đau răng, đau cơ, xương khớp, đau sốt cảm cúm,… giúp bạn trở lại trạng thái bình thường để tiếp tục sinh hoạt, làm việc hiệu quả.

Giới thiệu Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen IB Tablets

➤ Thuốc giảm đau là thứ đặc biệt cần thiết trong tủ thuốc gia đình. Những lần vận động mạnh đau cơ xương khớp, đau lưng, đau vai, hay đau đầu, cảm cúm do thay đổi thời tiết,… đều cần đến thuốc giảm đau.

➤ Tại Mỹ và nhiều quốc gia phát triển trên Thế giới, Ibuprofen IB Tablets 200mg được sử dụng phổ biến để giảm nhanh các cơn đau hành hạ thể xác, giúp cơ thể trở lại trạng thái bình thường.

➤ Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen IB Tablets 200mg điều chế an toàn, dạng viên nhỏ rất dễ uống. Sản phẩm đã nhận được nhiều review tích cực, và hiện đang được bán tại nhiều nhà thuốc trên toàn quốc.

Tính năng của Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen IB Tablets 500 viên:

✔ Viên giảm đau Kirkland Ibuprofen 200mg của Mỹ giúp làm giảm đau đầu, đau răng

✔ Giảm các cơn đau nhức xương khớp, do vận động mạnh, đau cơ, đau lưng, vai gáy, đầu gối, đau do viêm khớp nhẹ

✔ Các chứng đau khác như: Đau bụng kinh nguyệt, đau do chuột rút,… đều được Kirkland Ibuprofen IB Tablets hỗ trợ giảm đau nhanh chóng.

✔ Bên cạnh đó, Ibuprofen của mỹ còn giúp hạ sốt, làm giảm các chứng cảm cúm thông thường, sổ mũi, nhức đầu do biến đổi thời tiết.

✔ Sử dụng viên giảm đau này, bạn có thể lấy lại tinh thần để tiếp tục làm việc, sinh hoạt.

Lý do nên chọn Viên giảm đầu Kirkland Ibuprofen IB Tablets:

Sản phẩm của hãng Kirkland uy tín:

☞ Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen IB Tablets 500 viên được điều chế bởi các chuyên gia của Kirkland – Mỹ. Đây là một trong những thương hiệu dược phẩm – thực phẩm lớn nhất, uy tín nhất Hoa Kỳ.

☞ Chính vì vậy, sản phẩm đảm bảo những tiêu chuẩn nghiêm ngặt, đạt chất lượng cao, đáng tin cậy.

Hàm lượng Ibuprofen 200mg:

☞ Với hàm lượng 200mg, sản phẩm hoàn toàn có thể làm giảm các cơn đau nhức trên khắp cơ thể, trong khi đó ít bị kích ứng dạ dày. Đây cũng chính là một ưu điểm lớn của Kirkland Ibuprofen IB Tablets 500 viên.

☞ Sản phẩm đã nhận được nhiều review đánh giá tích cực trên website thương mại chúng tôi lớn nhất nước Mỹ.

☞ Những cơn đau cảnh báo tình trạng sức khỏe của bạn đang không được tốt, bạn nên thăm khám bác sĩ để được chẩn đoán đúng bệnh và điều trị càng sớm càng tốt. Tuy nhiên, trong những trường hợp cần thiết, thuốc giảm đau có tác dụng nhanh chóng cũng là giải pháp lý tưởng để tiếp tục hoàn thành công việc.

☞ Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen IB Tablets 500 chỉ có tác dụng giảm đau tạm thời, không phải thuốc chữa bệnh.

Hướng dẫn sử dụng Ibuprofen 200mg đúng cách:

➥ Uống 1 – 2 viên trong mỗi 6 giờ, nhưng không quá 6 viên trong vòng 24 giờ. Không uống liên tục quá 10 ngày.

➥ Sản phẩm phù hợp với người lớn và trẻ em trên 12 tuổi. Trẻ nhỏ không sử dụng.

➥ Thận trọng khi dùng cho phụ nữ mang thai, đang cho con bú.

➥ Với những người đang uống thuốc tây hoặc bất kỳ thực phẩm chức năng nào cũng nên tham khảo ý kiến của chuyên gia trước khi dùng Ibuprofen 200mg.

➥ Một số triệu chứng có thể xảy ra, đó là: rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, chóng mặt, ợ nóng,

Nếu có các dấu hiệu sau đây:

– Nổi ban đỏ, dị ứng da

– Sốt cao kéo dài

– Tình trạng đau nhức không giảm

Vì sao nên mua Kirkland Ibuprofen IB Tablets 500 viên tại Hàng Ngoại Nhập Store?

● Dù viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen IB Tablets 500 viên của Mỹ đã rất phổ biến trên thị trường. Tuy nhiên, hàng giả, hàng nhái, kém chất lượng vẫn tràn lan khắp nơi. Chính vì vậy, vẫn nên mua tại địa chỉ uy tín như đại lý cấp 1 – Hàng Ngoại Nhập.

● Đại lý chúng tôi cam kết hàng có bill mua tại Mỹ, được niêm phong kỹ, bảo quản đúng cách, date xa. Bạn hoàn toàn có thể check trước khi nhận và thanh toán trực tiếp.

● Hàng Ngoại Nhập Store phân phối sỉ lẻ toàn quốc với giá ưu đãi đến tận tay quý khách hàng. Chính sách hậu mãi vô cùng hấp dẫn dành cho khách hàng quen thuộc.

☎ Liên hệ ngay: 0935.655.700 (mua lẻ) – 0905.799.789 (mua sỉ) để được tư vấn kỹ hơn

– Fanpage: Hàng Ngoại Nhập Store

– Địa chỉ: TP. HCM và Đà nẵng

Hangngoainhap.com.vn/QJ